Unang koponan
Enero 21 zodiac sign compatibility
Will Cox, Silverado — Nanalo siya sa Class 4A state doubles title kasama ang doubles partner na si Tyler Rose.
Bronson DeSisto, Palo Berde - Nagtapos siya ng pangatlo sa Class 5A Southern Region at state singles tournaments.
Nikola Dobrijevic, Palo Verde — Nagtapos siya ng runner-up sa Class 5A Southern Region at state singles tournaments.
Nolan Dubay, Faith Lutheran — Nanalo siya sa Class 5A state doubles title at nagtapos na runner-up sa Southern Region tournament kasama ang doubles partner na si Sam Fouse.
Sam Fouse, Faith Lutheran — Napanalunan niya ang Class 5A state doubles title at nagtapos na runner-up sa Southern Region tournament kasama ang doubles partner na si Dubay.
Mark Lapko, Bishop Gorman — Nanalo siya sa Class 5A Southern Region at state singles tournament championships.
Brock Morrow, Shadow Ridge — Nagtapos siya ng pangalawa sa Class 4A state singles tournament.
Kiran Reddy, The Meadows — Napanalunan niya ang titulo ng Class 3A Southern Region singles at nagtapos na runner-up sa state.
Nathan Rose, Silverado — Nanalo siya sa Class 4A state singles championship.
Tyler Rose, Silverado — Nanalo siya sa Class 4A state doubles title kasama ang doubles partner na si Cox.
Coach of the Year
Tyler Marchant, Palo Berde - Ginabayan niya ang Panthers sa Class 5A Southern Region at mga championship ng koponan ng estado.
Pangalawang Koponan
Chris Andre, Palo Verde — Nanalo siya sa Class 5A Southern Region doubles title at pumangatlo sa state kasama ang doubles partner na si Jonas Santos.
Phillippe Kosyagin, The Meadows — Nanalo siya sa Class 3A state doubles Southern Region at state championships kasama ang doubles partner na si Alberto Pereira.
Jason Mersereau, Shadow Ridge — Nagtapos siya ng runner-up sa Class 4A state doubles tournament kasama ang doubles partner na si Kaden Moya.
Jason Michel, Coronado Nagtapos siya sa pangalawa sa Class 5A state doubles tournament at pumangatlo sa Southern Region tournament kasama ang doubles partner na si Jack Wohlwend.
Kaden Moya, Shadow Ridge — Nagtapos siya ng runner-up sa Class 4A state doubles tournament kasama ang Mersereau.
Alberto Pereira, The Meadows — Nanalo siya sa Class 3A state doubles Southern Region at state championships kasama ang Kosyagin.
Sam Roe, Shadow Ridge — Nagtapos siya ng pangatlo sa Class 4A state singles tournament.
Jonas Santos, Palo Verde — Nanalo siya sa Class 5A Southern Region doubles title at pumangatlo sa state kasama si Andre.
Christopher Stewart, Ang Meadows — Nagtapos siya ng runner-up sa Class 3A Southern Region singles tournament at pangatlo sa state.
Jack Wohlwend, Nakoronahan — Nagtapos siya ng pangalawa sa Class 5A state doubles tournament at nagtapos na pangatlo sa Southern Region tournament kasama si Michel.
Marangal pagbanggit
Diego Alonzo, Spring Valley
Luke Anderson, Centennial
Sam ChennClark
Shonn Chenn, Clark
Luke Hansen, Spring Valley
Bridger Johnson, Shadow Ridge
Grant Lee, Coronado
Tyler Lemmel, Boulder City
Filip Matejic, Green Valley
Ike Pappas, Boulder City
Andrew Stout, Shadow Ridge
Zachary Stout, Shadow Ridge
Thomas Taylor, Centennial
kung ano ang 6969
Makipag-ugnayan kay Alex Wright sa awright@reviewjournal.com. Sundin @AlexWright1028 sa Twitter.